Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/4: PSG vs Bayern Munich
Theo lịch thi đấu bóng đá hôm nay, PSG sẽ đón tiếp Bayern Munich trên sân nhà ở trận lượt về vòng tứ kết Cúp C1 Châu Âu 2020/21. Với lợi thế dẫn bàn trong trận lượt đi, đại diện Ligue 1 rất tự tin trong lần gặp lại Hùm Xám. Trong khi đại diện Bundesliga cần phải cố gắng rất nhiều nếu muốn lật ngược thế cờ, tuy nhiên họ đang gặp khá nhiều khó khăn về lực lượng với những chấn thương của các trụ cột.
Ở trận đấu còn lại, Porto sẽ hành quân đến nước Anh để gặp đội chủ nhà Chelsea với hy vọng mong manh. Bởi lẽ, để thua 2 bàn trắng trên sân nhà Dragao là một khoảng cách quá lớn đối với đội bóng đến từ Bồ Đào Nha. Đặc biệt khi mà họ phải đối diện với một Chelsea đang chơi phòng ngự rất ấn tượng dưới thời HLV Thomas Tuchel.
Lịch thi đấu hôm nay ngày 13/4
Cúp C1 Châu Âu
14/04, 02h00 Chelsea vs Porto
14/04, 02h00 PSG vs Bayern Munich
Copa Libertadores
14/04, 07h30 Santos/SP vs San Lorenzo
C1 Concacaf
14/04, 06h00 Atlanta United vs Alajuelense
14/04, 08h00 Portland Timbers vs CD Motagua
14/04, 10h00 Cruz Azul vs Arcahaie FC
Hạng Nhất Anh
13/04, 23h30 Huddersfield vs Bournemouth
Hạng Nhất Scotland
14/04, 01h00 Queen of South vs Raith Rovers
Hạng 2 Bồ Đào Nha
14/04, 02h30 CD Mafra vs Casa Pia AC
Cúp Bulgaria
13/04, 22h30 Slavia Sofia vs Arda Kardzhali
VĐQG Ireland
14/04, 01h45 Derry City vs Shamrock Rovers
VĐQG Kazakhstan
13/04, 18h00 Ordabasy vs Astana
13/04, 18h00 Tobol Kostanay vs Kaisar Kyzylorda
13/04, 18h00 FK Kyzylzhar vs Aktobe
13/04, 18h00 Caspiy Aktau vs Kairat Almaty
13/04, 18h00 Turan (KAZ) vs FK Taraz
13/04, 18h00 Atyrau vs Zhetysu Taldykorgan
13/04, 18h00 Shakhter Kar. vs Akzhayik Oral
VĐQG Síp
13/04, 23h00 Karmiotissa Pol. vs Ethnikos Achnas
VĐQG Wales
14/04, 02h45 Flint Town Utd vs Cefn Druids AFC
14/04, 02h45 Barry Town vs The New Saints
14/04, 02h45 Haverfordwest vs Aberystwyth
14/04, 02h45 Cardiff Metropolitan vs Newtown AFC
14/04, 02h45 Penybont vs Bala Town
14/04, 02h45 Caernarfon Town vs Connah's QN
Cúp Brazil
14/04, 02h30 Cianorte/PR vs Santa Cruz/PE
14/04, 05h00 Paysandu/PA vs CRB/AL
14/04, 07h30 CSA/AL vs Remo/PA
VĐQG Colombia
14/04, 08h00 Patriotas vs Once Caldas
Hạng 2 Mexico
14/04, 05h00 Tlaxcala FC vs Mineros de Zac.
14/04, 07h00 Tampico Madero vs Dorados
14/04, 09h00 Sonora vs Correcaminos