BongdaFast - Dự đoán kết quả bóng đá hôm nay Chính xác
Theo lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha hôm nay, tại Segunda, Espanyol sẽ tiếp tục hành trình trở lại La Liga của mình bằng việc tiếp đón Fuenlabrada trên sân nhà. Hiện tại Espanyol đang dẫn đầu bảng xếp hạng Segunga và là ứng cử viên số 1 cho ngôi vô địch.
Cũng ở vòng đấu này, Mallorca chắc chắn sẽ quyết tâm giành chiến thắng khi được chơi tại tổ ấm của mình trước Leganes. Bởi lẽ, 3 điểm sẽ giúp đội chủ nhà giữ vững vị trí nhì bảng và gây sức ép lên đối thủ đứng trên là Espanyol khi mà trước khi vòng đấu này diễn ra hai đội đang cùng được 61 điểm.
Ngoài ra, còn khá nhiều cặp đấu đáng chú ý được diễn ra đêm nay như: Las Palmas vs Lugo, Zaragoza vs Cartagena, Bonner SC vs M.gladbach II, Sportfreunde Lotte vs Rodinghausen…..
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/4
Hạng 2 Tây Ban Nha
01/04, 22h00 Espanyol vs Fuenlabrada
02/04, 00h00 Mallorca vs Leganes
02/04, 02h00 Las Palmas vs Lugo
02/04, 02h30 Zaragoza vs Cartagena
Hạng 4 Đức - Miền Tây
01/04, 22h00 Sportfreunde Lotte vs Rodinghausen
01/04, 22h00 Bonner SC vs M.gladbach II
Hạng 2 Israel
02/04, 00h00 H. Petah Tikva vs Beitar TA Ramla
02/04, 00h00 Hapoel Acre vs Hapoel Raanana
02/04, 00h00 Hapoel R. Gan vs Ahi Nazareth
02/04, 00h00 Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Jerusalem
02/04, 00h00 Kafr Qasim vs HR Letzion
02/04, 00h00 Hapoel Iksal vs INR HaSharon
02/04, 00h00 Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Umm Al Fahm
02/04, 00h00 Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel Afula
Hạng 2 Arập Xeut
01/04, 21h05 Al Feiha vs Jeddah Club
01/04, 21h10 Hazm vs Al Jeel
01/04, 23h30 Sahel (KSA) vs Al Adalah
01/04, 23h55 Najran vs Al Nojoom
VĐQG Uzbekistan
01/04, 17h00 Andijan vs Mash'al Mubarek
01/04, 17h00 Sogdiana Jizzakh vs Surkhon Termiz
Brazil Mineiro
01/04, 21h00 Uberlandia/MG vs America/MG
02/04, 01h30 Pouso Alegre/MG vs URT/MG
02/04, 02h00 Patrocinense/MG vs Boa Esporte/MG
02/04, 02h00 Cruzeiro/MG vs Tombense FC/MG
02/04, 03h30 Caldense/MG vs Atl. Mineiro/MG
02/04, 03h30 Coimbra/MG vs Athletic Club/MG
Brazil Carioca
02/04, 01h30 Resende/RJ vs Portuguesa/RJ
02/04, 04h00 Flamengo/RJ vs Bangu/RJ
VĐQG Bolivia
02/04, 08h00 Real Tomayapo vs Real Potosi
VĐQG Colombia
02/04, 04h00 Deportivo Pasto vs Atl. Bucaramanga
02/04, 06h00 Boyaca Chico vs Alianza Petrolera
02/04, 08h05 La Equidad vs Deportivo Cali
VĐQG Ecuador
02/04, 05h30 Catolica Quito vs Macara
02/04, 08h00 Olmedo vs Emelec
Hạng 2 Mexico
02/04, 10h00 Leones Negros UdeG vs Celaya