BongdaFast - Dự đoán kết quả bóng đá hôm nay Chính xác
Lịch thi đấu bóng đá vòng 26 Premier League, Man City trên sân nhà sẽ đón tiếp các cầu thủ West Ham. Hiện tại, The Citizen đang thể hiện sự độc bá của mình trên con đường tới ngôi vô địch Ngoại hạng Anh. Với chuỗi trận thăng hoa vừa qua, họ đã bỏ cách đội bám đuổi tới 10 điểm. Về phía West Ham, họ cũng có phong độ rất ấn tượng thời gian qua và thầy trò HLV David Moyes đang là cái tên được toàn nước Anh gửi gắm hy vọng cản bước Man City.
Cũng trong đêm nay, theo lịch đi đấu La Liga, Sevilla trên sân nhà sẽ đón tiếp gã khổng lồ xứ Catalan-Barcelona, Valencia sẽ có chuyến làm khách tới sào huyệt Getafe. Trở ngược lại Anh, Leeds sẽ có cuộc đối đầu được hy vọng là hấp dẫn với Aston Villa…
Lịch thi đấu hôm nay ngày 27/2
Ngoại Hạng Anh
27/02, 19h30 Man City vs West Ham Utd
27/02, 22h00 West Brom vs Brighton
28/02, 00h30 Leeds Utd vs Aston Villa
28/02, 03h00 Newcastle vs Wolves
Hạng Nhất Anh
27/02, 19h30 Bournemouth vs Watford
27/02, 22h00 Rotherham Utd vs Reading
27/02, 22h00 Swansea City vs Bristol City
27/02, 22h00 Wycombe vs Norwich
27/02, 22h00 Barnsley vs Millwall
27/02, 22h00 Birmingham vs QPR
27/02, 22h00 Blackburn Rovers vs Coventry
27/02, 22h00 Brentford vs Stoke City
27/02, 22h00 Luton Town vs Sheffield Wed.
27/02, 22h00 Middlesbrough vs Cardiff City
27/02, 22h00 Preston North End vs Huddersfield
VĐQG Tây Ban Nha
27/02, 20h00 Eibar vs Huesca
27/02, 22h15 Sevilla vs Barcelona
28/02, 00h30 Alaves vs Osasuna
28/02, 03h00 Getafe vs Valencia
Hạng 2 Tây Ban Nha
27/02, 22h00 Rayo Vallecano vs SD Ponferradina
28/02, 00h15 Almeria vs Lugo
28/02, 02h30 Castellon vs Las Palmas
28/02, 03h00 UD Logrones vs Mallorca
VĐQG Italia
27/02, 21h00 Spezia vs Parma
28/02, 00h00 Bologna vs Lazio
28/02, 02h45 Verona vs Juventus
Hạng 2 Italia
27/02, 20h00 Cosenza vs Chievo
27/02, 20h00 Pordenone vs Ascoli
27/02, 20h00 SPAL 1907 vs Reggina
27/02, 20h00 Pisa vs Vicenza
27/02, 20h00 Cremonese vs Frosinone
27/02, 20h00 Pescara vs Lecce
27/02, 22h00 Monza vs Cittadella
28/02, 00h00 Virtus Entella vs Brescia
VĐQG Đức
27/02, 21h30 B.Dortmund vs A.Bielefeld
27/02, 21h30 Bayern Munich vs FC Koln
27/02, 21h30 Stuttgart vs Schalke 04
27/02, 21h30 Wolfsburg vs Hertha Berlin
28/02, 00h30 Leipzig vs M.gladbach
Hạng 2 Đức
27/02, 19h00 Holstein Kiel vs Erzgebirge Aue
27/02, 19h00 Bochum vs Wurzburger
27/02, 19h00 Hannover 96 vs Greuther Furth
VĐQG Pháp
27/02, 19h00 Bordeaux vs Metz
27/02, 23h00 Dijon vs PSG
Hạng 2 Pháp
27/02, 21h00 Toulouse vs Amiens
27/02, 21h00 Troyes vs Ajaccio
28/02, 01h00 Clermont vs Valenciennes
28/02, 01h00 Pau FC vs Le Havre
28/02, 01h00 Dunkerque vs Chambly
28/02, 01h00 Auxerre vs Rodez
28/02, 01h00 Caen vs Paris FC
28/02, 01h00 Chateauroux vs Nancy
28/02, 01h00 Grenoble vs Niort
28/02, 01h00 Sochaux vs Guingamp
VĐQG Scotland
27/02, 22h00 St. Mirren vs Ross County
27/02, 22h00 Celtic vs Aberdeen
27/02, 22h00 Hibernian vs Motherwell
27/02, 22h00 Kilmarnock vs Dundee Utd
VĐQG Bồ Đào Nha
27/02, 22h30 Famalicao vs SC Farense
28/02, 01h00 Santa Clara vs Pacos Ferreira
28/02, 03h30 Porto vs Sporting Lisbon
VĐQG Hà Lan
27/02, 22h30 Utrecht vs Emmen
28/02, 00h45 ADO Den Haag vs RKC Waalwijk
28/02, 02h00 Vitesse Arnhem vs VVV Venlo
28/02, 03h00 Heracles Almelo vs Twente
VĐQG Nga
27/02, 18h00 Khimki vs Ufa
27/02, 20h30 Zenit vs Rostov
27/02, 23h00 PFC Sochi vs Arsenal-Tula
27/02, 23h00 Lok. Moscow vs CSKA Moscow
VĐQG Bỉ
27/02, 22h15 Cercle Brugge vs Waasland-Beveren
28/02, 00h30 Oostende vs KV Mechelen
28/02, 02h45 Kortrijk vs Zulte-Waregem
VĐQG Hy Lạp
27/02, 22h15 Apollon Smirnis vs OFI Creta
28/02, 00h30 Asteras Tripolis vs PAOK
VĐQG Síp
27/02, 21h00 Nea Salamina vs EN Paralimni
27/02, 23h30 Doxa Katokopia vs Ermis Aradippou
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
27/02, 17h30 Hatayspor vs Ankaragucu
27/02, 17h30 Fatih Karagumruk vs Alanyaspor
27/02, 20h00 Antalyaspor vs Istanbul BB
27/02, 23h00 Rizespor vs Sivasspor
27/02, 23h00 Galatasaray vs Erzurum BB
VĐQG Thụy Sỹ
28/02, 00h15 Servette vs Zurich
28/02, 02h30 St. Gallen vs Basel
Cúp Thụy Điển
27/02, 19h00 AIK Solna vs Eskilstuna City
27/02, 19h00 Landskrona vs Mjallby AIF
27/02, 19h00 Ostersunds vs Akropolis IF
27/02, 21h00 Gauthiod vs Hacken
27/02, 21h00 Helsingborg vs Dalkurd FF
27/02, 21h00 Halmstads vs Vasteras
VĐQG Australia
27/02, 13h05 WS Wanderers vs Adelaide Utd
27/02, 15h10 Melb. Victory vs Western United
VĐQG Nhật Bản
27/02, 12h00 Urawa Red vs FC Tokyo
27/02, 12h00 Oita Trinita vs Tokushima Vortis
27/02, 12h00 Sanf Hiroshima vs Vegalta Sendai
27/02, 12h00 Consa. Sapporo vs Yokohama FC
27/02, 13h00 Kashima Antlers vs Shimizu S-Pulse
27/02, 13h00 Shonan Bellmare vs Sagan Tosu
27/02, 14h00 Cerezo Osaka vs Kashiwa Reysol
27/02, 15h00 Vissel Kobe vs Gamba Osaka
VĐQG Hàn Quốc
27/02, 12h00 Jeonbuk H.Motor vs FC Seoul
27/02, 14h30 Daegu vs Suwon FC
VĐQG Argentina
28/02, 03h10 Talleres Cordoba vs Newells Old Boys
28/02, 03h10 Banfield vs Colon
28/02, 05h20 Independiente vs Gimnasia LP
28/02, 07h30 San Lorenzo vs C. Cordoba SdE
VĐQG Colombia
28/02, 05h30 La Equidad vs Boyaca Chico
28/02, 08h00 Patriotas vs Junior Barranquilla